Àwọn ohun èlò ìtújáde sílíkónì
Àwọn ọjà yìí jẹ́ àfikún sílíkónì tí a yípadà, tí ó dára fún TPE, TPU àti àwọn elastomers thermoplastic mìíràn. Àfikún tó yẹ lè mú kí ìbáramu pílándì/fíkún lulú/iṣẹ́ lulú pọ̀ mọ́ ètò resini, kí ó sì jẹ́ kí lulú náà máa wà ní ìdúróṣinṣin pẹ̀lú ìpara ìṣiṣẹ́ tó dára àti iṣẹ́ ìtújáde tó munadoko, ó sì lè mú kí ojú ohun èlò náà túbọ̀ ní ìrísí ọwọ́. Ó tún ń pèsè ipa ìdènà iná tó ṣọ̀kan nínú pápá ìdènà iná.
| Orúkọ ọjà náà | Ìfarahàn | Àkóónú tó ń ṣiṣẹ́ | Ayípadà | Ìwọ̀n púpọ̀ (g/ml) | Ṣe iṣeduro iwọn lilo |
| Àfikún Ohun-ọjà Silikoni tí a yípadà SILIMER 6150 | agbára funfun/funfun-pipa | 100% | ⼜2% | 0.2~0.3 | 0.5~6% |
| Àwọn ohun èlò ìtújáde Silikoni SILIMER 6600 | Omi tí ó hàn gbangba | -- | ≤1 | -- | -- |
| Àwọn ohun èlò ìtújáde sílíkónì SILIMER 6200 | Pẹ́ẹ̀lì funfun/píìlì funfun | -- | -- | -- | 1% ~ 2.5% |
| Àwọn ohun èlò ìtújáde sílíkónì SILIMER 6150 | agbára funfun/funfun-pipa | 50% | ⼜4% | 0.2~0.3 | 0.5~6% |
