Omi Silikoni
SILIKE SLK series liquid silicone jẹ́ omi polydimethylsiloxane kan tí ó ní ìfọ́sí tó yàtọ̀ láti 100 sí 1000 000 Cts. Wọ́n sábà máa ń lò ó gẹ́gẹ́ bí omi ìpìlẹ̀ nínú àwọn ọjà ìtọ́jú ara ẹni, àwọn ilé iṣẹ́ ìkọ́lé, àwọn ohun ìpara... yàtọ̀ sí èyí, a tún lè lò wọ́n gẹ́gẹ́ bí epo tó dára fún àwọn polymers àti rọ́bà. Nítorí ìṣètò kẹ́míkà rẹ̀, epo silikoni series SILIKE SLK jẹ́ omi tó mọ́, tí kò ní òórùn àti aláìláwọ̀ pẹ̀lú àwọn ànímọ́ tó tàn kálẹ̀ tó dára àti àìyípadà tó yàtọ̀.
| Orúkọ ọjà náà | Ìfarahàn | Ìfọ́ (25℃,) mm²/td> | Àkóónú tó ń ṣiṣẹ́ | Akoonu iyipada (150℃, 3h)/%≤ |
| Omi Silikoni SLK-DM500 | Omi tí ó mọ́ kedere tí kò ní àwọ̀ tí kò ní àwọn èérí tí a lè rí | 500 | 100% | 1 |
| Omi Silikoni SLK-DM300 | Omi tí ó mọ́ kedere tí kò ní àwọ̀ tí kò ní àwọn èérí tí a lè rí | 300 | 100% | 1 |
| Omi Silikoni SLK-DM200 | Omi tí ó mọ́ kedere tí kò ní àwọ̀ tí kò ní àwọn èérí tí a lè rí | 200 | 100% | 1 |
| Omi Silikoni SLK-DM2000 | Omi tí ó mọ́ kedere tí kò ní àwọ̀ tí kò ní àwọn èérí tí a lè rí | 2000±80 | 100% | 1 |
| Omi Silikoni SLK-DM12500 | Omi tí ó mọ́ kedere tí kò ní àwọ̀ tí kò ní àwọn èérí tí a lè rí | 12500±500 | 100% | 1 |
| Omi Silikoni SLK 201-100 | Kò ní àwọ̀ àti kedere | 100 | 100% | 1 |
