SILIKE-ṢáínàÀfikún SlipOlùpèsè
SILIKE ní ìrírí tó ju ogún ọdún lọ nínú ìdàgbàsókèawọn afikun silikoni.Nínú ìròyìn tuntun, líloawọn aṣoju fifọàtiawọn afikun idena-ẹnuNínú àwọn fíìmù BOPP/CPP/CPE/fíìmù fífọ́ ti di ohun tí ó gbajúmọ̀ síi. A sábà máa ń lo àwọn ohun èlò ìfọ́ láti dín ìfọ́pọ̀ láàárín àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ kù, wọ́n tún nílò àwọn ohun èlò ìdìpọ̀.àìsí ìṣípòpadà fún ìgbà pípẹ́nígbà tíawọn afikun idena-ẹnuDènà àwọn fíìmù náà láti má so pọ̀ nígbà tí a bá ń kó wọn pamọ́ tàbí tí a bá ń gbé wọn lọ.
A maa n fi awọn ohun elo fifọ kun nigba ilana iṣelọpọ fiimu lati ṣẹda oju ilẹ ti o dan tidinku COFláàárín àwọn ìpele fíìmù náà. Èyí dín ewu fíìmù náà kù tàbí kí ó ya nígbà tí a bá ń ṣe iṣẹ́ tàbí tí a ń kó nǹkan sí. Ní àfikún, àwọn ohun èlò ìyọ́kúrò lè mú kí iṣẹ́ fíìmù náà túbọ̀ rọrùn, èyí sì máa ń jẹ́ kí ó rọrùn láti ṣe iṣẹ́ náà àti láti lò ó nígbà tí a bá ń ṣe é.
Àwọn afikún ìdènà-ìdènàNí ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, a ń lò ó láti dènà àwọn fíìmù láti má so pọ̀ nígbà tí a bá ń kó wọn pamọ́ tàbí tí a bá ń gbé wọn lọ. Àwọn afikún wọ̀nyí ń ṣẹ̀dá ojú ilẹ̀ tí kò ní ìrísí púpọ̀ lórí fíìmù náà, èyí tí ó ń dènà kí àwọn fíìmù náà má so pọ̀. Èyí ń jẹ́ kí ó rọrùn láti sinmi kí a sì ṣe àgbékalẹ̀ fíìmù náà, èyí tí ó ń mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ gbogbogbòò sunwọ̀n sí i.
Àwọn ohun èlò ìfàsẹ́yìn àti àwọn ohun èlò ìdènà ìdènà jẹ́ àwọn ohun pàtàkì nínú àwọn fíìmù BOPP/CPP/CPE, wọ́n ń mú kí iṣẹ́ ẹ̀rọ wọn sunwọ̀n síi, wọ́n ń ṣe àtúnṣe, wọ́n sì ń mú kí àkójọpọ̀ wọn sunwọ̀n síi. Wọ́n tún ń ran àwọn fíìmù lọ́wọ́ láti máa ṣiṣẹ́ dáadáa àti dídára wọn nígbàkúgbà, èyí sì ń dín ewu ìbàjẹ́ tàbí àdánù ọjà kù nítorí àìṣiṣẹ́ fíìmù. Nítorí náà, àwọn fíìmù wọ̀nyí ń di ohun tí ó gbajúmọ̀ síi ní ilé iṣẹ́ àkójọpọ̀.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-18-2023

