• ìròyìn-3

Awọn iroyin

Bí ọdún ejò ṣe ń sún mọ́lé, ilé-iṣẹ́ wa ṣe ayẹyẹ ọgbà ìgbà ìrúwé ọdún 2025 kan tó yanilẹ́nu láìpẹ́ yìí, ó sì jẹ́ ohun ìyanu gan-an! Ìṣẹ̀lẹ̀ náà jẹ́ àdàpọ̀ ẹwà àti ìgbádùn òde òní tó mú gbogbo ilé-iṣẹ́ náà papọ̀ ní ọ̀nà tó dùn mọ́ni jùlọ.

Olùpèsè Àfikún Silikoni ti ilẹ̀ China

Nígbà tí wọ́n dé ibi ayẹyẹ náà, a gbọ́ ìró ẹ̀rín àti ìró ohùn tí wọ́n ń gbọ́. A yípadà ọgbà náà sí ibi ìyanu kan tí wọ́n ti ń ṣe eré ìdárayá, pẹ̀lú onírúurú àgọ́ tí wọ́n ṣètò fún onírúurú eré.

Olùpèsè Àfikún Silikoni ti ilẹ̀ China

Àpèjẹ ọgbà ní Àjọyọ̀ Ìgbà Orísun yìí gbé ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́ ọgbà kalẹ̀, bíi lasso, gífò okùn, imú dídì ojú, ta ọfà, jíjù ìkòkò, gígun ọkọ̀ àti àwọn eré míìrán, ilé-iṣẹ́ náà sì tún pèsè àwọn ẹ̀bùn ìkópa àti àwọn kéèkì èso, láti ṣẹ̀dá àyíká ayọ̀ àti àlàáfíà ti àsìkò ìsinmi náà, àti láti mú kí ìbánisọ̀rọ̀ àti ìbáṣepọ̀ láàárín àwọn òṣìṣẹ́ sunwọ̀n síi.

Àpèjẹ Ọgbà Àjọ̀dún Ìrúwé yìí ju ìṣẹ̀lẹ̀ lásán lọ; ó jẹ́ ẹ̀rí pé ilé-iṣẹ́ wa ní ìmọ̀lára tó lágbára nípa àwùjọ àti bíbójútó àwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀. Ní àyíká iṣẹ́ tí ó kún fún iṣẹ́, ó pèsè ìsinmi tí a nílò gidigidi, ó fún wa láyè láti sinmi, bá àwọn ẹlẹgbẹ́ wa ṣe àjọṣepọ̀, kí a sì ṣe ayẹyẹ Ọdún Tuntun tí ń bọ̀ papọ̀. Ó jẹ́ àkókò láti gbàgbé nípa àwọn ìfúnpá iṣẹ́ àti láti gbádùn ìbáṣepọ̀ ara wa.

Olùpèsè Àfikún Silikoni ti ilẹ̀ China

Bí a ṣe ń retí ọdún 2025, mo gbàgbọ́ pé ẹ̀mí ìṣọ̀kan àti ayọ̀ tí a ní ní ayẹyẹ ọgbà yóò gbé iṣẹ́ wa kalẹ̀. A ó dojúkọ àwọn ìpèníjà pẹ̀lú ìtara àti ìṣiṣẹ́pọ̀ kan náà tí a fihàn nígbà àwọn eré náà. Ìfẹ́ ilé-iṣẹ́ wa láti ṣẹ̀dá àṣà iṣẹ́ rere àti tí ó kún fún gbogbo ènìyàn jẹ́ ohun ìwúrí ní tòótọ́, mo sì ní ìgbéraga láti jẹ́ ara ẹgbẹ́ àgbàyanu yìí.

Ọdún ayọ̀ àti ayọ̀ ni èyí! Ẹ jẹ́ kí a máa dàgbàsókè papọ̀.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-14-2025